NEMBO YA Mtengenezaji wa Vali za NSW
  • Nyumbani
  • Bidhaa za Vali
    • Valve ya Chuma Iliyotengenezwa ya API 602
    • Vali ya Mpira
    • Vali ya Kipepeo
    • Vali ya Kuangalia
    • Vali ya Lango
    • Vali ya Globu
    • Vali ya Kuziba
    • Kichujio
    • Vali ya Cryogenic
    • Valvu ya Udhibiti wa Nyumatiki
    • Vali ya Kudhibiti Umeme
    • Sehemu za Vali
    • Vali sugu ya kuvaa
  • Miradi
    • Vali za Kemikali na Petrokemikali
    • Cryogenics na LNG
    • Uchimbaji madini
    • Vali za Mafuta na Gesi
    • Vali za Kusafisha Petroli
    • Viwanda vya Massa na Karatasi
  • Habari
  • Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
  • Kuhusu
    • Wasifu wa Kampuni
    • Ziara ya Kiwanda
    • Udhibiti wa Ubora
  • Mawasiliano
  • Simu: 0086-15858860365
  • Barua pepe: sales1@nswvalve.com
  • Linkedin - Mtengenezaji wa Valvu wa China
  • Twitter
  • Pinterest - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Instagram - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Facebook - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Mtengenezaji wa Vali za Uchina za Youtube-NSW
English
  • Simu: 0086-15858860365
  • Barua pepe: sales1@nswvalve.com
  • Linkedin - Mtengenezaji wa Valvu wa China
  • Twitter
  • Pinterest - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Instagram - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Facebook - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Mtengenezaji wa Vali za Uchina za Youtube-NSW
  • Nyumbani
  • Bidhaa za Kiwanda cha Valvu cha NSW

Aina

  • Valve ya Chuma Iliyotengenezwa ya API 602
  • Vali ya Mpira
  • Vali ya Kipepeo
  • Vali ya Kuangalia
  • Vali ya Lango
  • Vali ya Globu
  • Vali ya Kuziba
  • Kichujio
  • Vali ya Cryogenic
  • Valvu ya Udhibiti wa Nyumatiki
  • Vali ya Kudhibiti Umeme
  • Sehemu za Vali
  • Vali sugu ya kuvaa
  • Kigunduzi cha Kuvuja kwa Sumaku

Bidhaa zilizoangaziwa

  • Valve ya Mpira Inayotumia Mota
    Valve ya Mpira Inayotumia Mota
  • Valvu ya Kuangalia Mpira
    Valvu ya Kuangalia Mpira
  • Vali mbili za Kipepeo zenye Umbo la Eccentric
    Vali mbili za Kipepeo zenye Umbo la Eccentric
  • Valve ya Kipepeo ya Kukabiliana Mara Tatu
    Valve ya Kipepeo ya Kukabiliana Mara Tatu
  • Vali ya Lango ya inchi 3 Daraja la 800, Nyenzo ya F51
    Vali ya Lango ya inchi 3 Daraja la 800, Nyenzo ya F51
  • Vali ya kipepeo ya kichocheo cha nyumatiki
    Vali ya kipepeo ya kichocheo cha nyumatiki
  • Vali za Kuzima Dharura (ESDV)
    Vali za Kuzima Dharura (ESDV)
  • Valve ya Mpira wa Kiendeshaji cha Umeme
    Valve ya Mpira wa Kiendeshaji cha Umeme
  • Vali ya mpira inayoendeshwa na nyumatiki
    Vali ya mpira inayoendeshwa na nyumatiki
  • Valve ya Lango la Chuma cha Kaboni
    Valve ya Lango la Chuma cha Kaboni
  • Watengenezaji na Wauzaji wa valve ya mpira ya chuma iliyoghushiwa ya China
    Watengenezaji na Wauzaji wa Valve ya Mpira wa Chuma cha Kughushi...
  • Valve ya Mpira wa Chuma cha Carbon
    Valve ya Mpira wa Chuma cha Carbon
  • Vali ya Globe ya API 602
    Vali ya Globe ya API 602
  • Valve ya Kuangalia Bamba Mbili ya C95800
    Valve ya Kuangalia Bamba Mbili ya C95800
  • BS 1868 VALVU YA KUANGALIA SWING
    BS 1868 VALVU YA KUANGALIA SWING
  • Valvu ya Lango la API 600
    Valvu ya Lango la API 600
  • Vali ya Kuangalia ya API 594
    Vali ya Kuangalia ya API 594
  • VALAVU YA KUPIKA YA WCB DARASA LA 600
    VALAVU YA KUPIKA YA WCB DARASA LA 600

Bidhaa za Kiwanda cha Valvu cha NSW

Mtoaji wa Vali za Kichina kutoka China, sisi ni kiwanda cha Vali ya Mpira, Vali ya Lango, ESDV, Vali ya Kuangalia, Vali ya Globe, Vali ya Kuziba, Vali za Kipepeo na Viashirio

  • Vali ya Kusimamisha Mpira ya Kitaalamu ya Kichina - Vali ya mpira iliyowekwa kwenye trunnion ya WCB – Newsway

    Valve ya Kusimamisha Mpira ya Kitaalamu ya Kichina - WCB tru ...

  • Vali ya Globe ya OEM China ya Inchi 1 - Vali ya Globe ya C95800 – Newsway

    Valve ya Globe ya OEM China ya Inchi 1 - Globe ya C95800 ...

  • Vali ya Lango la Daraja la 800 - Vali ya Globe Iliyofungwa ya API 602 – Newsway

    Vali ya Lango la Daraja la 800 - API 602 Bellows Imefungwa ...

  • Vali ya Globu Iliyotupwa ya Chuma - Vali ya Globu Iliyofungwa Bellow – Newsway

    Valve ya Globe Iliyotengenezwa kwa Chuma Iliyotengenezwa kwa Chuma - Imefungwa kwa Bellow ...

  • Bei ya Kiwanda kwa Vali za Mpira za Pp - Vali ya Mpira ya Sehemu – Newsway

    Bei ya Kiwanda Kwa Vali za Mpira za Pp - Sehemu ya Mzani ...

  • Orodha ya Bei za Vali ya Kipepeo ya Aina ya Kafu ya Wafer - Vali ya Kipepeo ya Wafer – Newsway

    Orodha ya Bei kwa Valve ya Kipepeo ya Aina ya Kaki ya Kafu -...

  • Mtengenezaji wa Vali ya Globe ya Api 602 - Vali ya Lango la Shaba la Alumini ya API 602 – Newsway

    Mtengenezaji wa Vali ya Globe ya Api 602 - API 602 ...

  • Vali ya Mpira na Vali ya Globe yenye punguzo kubwa - Vali ya mpira yenye nyuzi vipande 2 – Newsway

    Vali ya Mpira na Vali ya Globe yenye punguzo kubwa - 2...

  • Valve ya Lango la Mvuke iliyotolewa kiwandani - Valve ya Lango la API 600 – Newsway

    Valve ya Lango la Mvuke iliyotolewa kiwandani - API 600 Ga ...

  • Kichujio cha Rangi - Kichujio Y – Newsway

    Kichujio cha Rangi - Kichujio Y – Newsway

  • Vali za Mpira za Pp - Vali ya Mpira ya FLGXNPT DBB – Newsway

    Vali za Mpira za Pp - Vali ya Mpira ya FLGXNPT DBB –...

  • Bei ya chini ya Vali ya Kuangalia Chuma - Vali ya Kuangalia Kaki – Newsway

    Bei ya chini ya Valve ya Kuangalia Chuma cha pua - Kafu ya Kafu ...

  • Mtengenezaji wa Vali ya Lango Mbili - Vali ya Lango la Chuma cha pua – Newsway

    Mtengenezaji wa Valve ya Lango Mbili - Cha pua ...

  • Vali ya Lango la Angle iliyobinafsishwa kiwandani - Vali ya Lango la Chuma cha Kaboni – Newsway

    Valve ya Lango la Angle iliyobinafsishwa kiwandani - Carbon S ...

  • Valve ya Kiti cha Mpira cha China cha jumla - Valve ya Kipepeo ya Chuma cha pua – Newsway

    Valve ya Kiti cha Mpira cha China cha jumla cha Kipepeo - ...

  • Vali ya Mpira Inayoelea ya Wcb - Vali ya mpira inayoendeshwa na nyumatiki – Newsway

    Valve ya Mpira wa Wcb Inayoelea - Nyumatiki inayoendeshwa ...

  • Vali ya Lango la Shaba ya Alumini - Vali ya Lango la Chuma cha Kaboni – Newsway

    Valve ya Lango la Shaba ya Alumini - Lango la Chuma cha Kaboni ...

  • Vali ya Kuangalia Tangi la Maji inayouzwa zaidi kiwandani - Vali ya Kuangalia Boniti Iliyofungwa kwa Shinikizo – Newsway

    Valve ya Kuangalia Tangi la Maji inayouzwa zaidi kiwandani - ...

<< < Iliyotangulia19202122232425Inayofuata >>> Ukurasa wa 22 / 476

Habari

WENZHOU NEWSWAY VALVE CO.,LTD.
  • Vali za Vipepeo Viwili vya Utendaji wa Juu: Usalama wa Moto na Kutovuja kwa Uhandisi katika Mistari ya Mchakato Mkali
    26-07-17

    Butterf ya Utendaji wa Juu yenye Utendaji Mkubwa...

  • Vali za Mpira wa Trunnion dhidi ya Zilizoelea: Ni Zipi Zinazofaa kwenye Bomba Lako la Shinikizo la Juu?
    26-07-15

    Vali za Mpira wa Trunnion dhidi ya Zilizoelea: Ambazo ...

  • Mwongozo wa Utafutaji wa Kimkakati: Kutathmini Mtengenezaji wa Vali ya Mpira wa Viwanda na Uzingatiaji wa Kiwanda nchini China
    26-07-11

    Mwongozo wa Utafutaji wa Mikakati: Kutathmini...

  • Kushinda Mshtuko wa Vali katika Mizunguko ya Tope Yenye Mkunjo Mkubwa: Uhandisi wa Vifaa Nyuma ya Vali za Mpira Zilizowekwa kwenye Chuma Zisizovuja
    26-07-09

    Kushinda Mshtuko wa Vali Katika Hali ya Kukwaruza Sana...

  • Vali ya Lango la Kabari: Mwongozo wa Kiufundi kwa Wahandisi na Ununuzi
    26-06-27

    Valvu ya Lango la Kabari: Mwongozo wa Kiufundi wa Kihandisi...

NEMBO YA Mtengenezaji wa Vali za NSW

Wasiliana Nasi

  • Simu: 0086-15858860365
  • Barua pepe: sales1@nswvalve.com
  • Anwani: Eneo la Viwanda la DongOu, Oubei Yongjia Wenzhou City, Zhejiang Uchina-325105.
UCHUNGUZI SASA
  • Linkedin - Mtengenezaji wa Valvu wa China
  • Twitter
  • Pinterest - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Instagram - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Facebook - Mtengenezaji wa Valve wa China
  • Mtengenezaji wa Vali za Uchina za Youtube-NSW
WENZHOU NEWSWAY VALVE CO.,LTD.© Hakimiliki - 2010-2025: Haki Zote Zimehifadhiwa. Usaidizi wa kiufundi:Mingcheng Bidhaa Moto - Ramani ya tovuti
Inuiry Mtandaoni
  • Tuma Barua Pepe
  • WhatsApp
  • Gumzo la Moja kwa Moja
  • x
    • English
    • French
    • German
    • Portuguese
    • Japanese
    • Korean
    • Irish
    • Greek
    • Turkish
    • Italian
    • Danish
    • Romanian
    • Indonesian
    • Czech
    • Afrikaans
    • Swedish
    • Polish
    • Basque
    • Catalan
    • Esperanto
    • Hindi
    • Lao
    • Albanian
    • Amharic
    • Azerbaijani
    • Bengali
    • Bosnian
    • Bulgarian
    • Cebuano
    • Chichewa
    • Corsican
    • Croatian
    • Dutch
    • Estonian
    • Filipino
    • Finnish
    • Frisian
    • Galician
    • Georgian
    • Gujarati
    • Haitian
    • Hausa
    • Hawaiian
    • Hebrew
    • Hmong
    • Hungarian
    • Icelandic
    • Igbo
    • Javanese
    • Kannada
    • Kazakh
    • Latin
    • Latvian
    • Lithuanian
    • Luxembou..
    • Macedonian
    • Malagasy
    • Malay
    • Malayalam
    • Maltese
    • Maori
    • Marathi
    • Mongolian
    • Nepali
    • Norwegian
    • Pashto
    • Punjabi
    • Serbian
    • Sesotho
    • Sinhala
    • Slovak
    • Slovenian
    • Somali
    • Samoan
    • Scots Gaelic
    • Shona
    • Sindhi
    • Sundanese
    • Swahili
    • Tamil
    • Telugu
    • Thai
    • Urdu
    • Uzbek
    • Vietnamese
    • Welsh
    • Xhosa
    • Yiddish
    • Yoruba
    • Zulu
    • Kinyarwanda
    • Tatar
    • Oriya
    • Turkmen
    • Uyghur